Bạn tự hào nhất về điều gì trong năm 2021???
Còn Sapo, chúng tôi tự hào nhất vì có bạn đồng hành, vì những nỗ lực và vì những kết quả đáng trân trọng mà bạn đã mang lại.
Tự hào vì dù bao thách thức dồn dập bước đến nhưng tinh thần chiến binh trong người Sapo vẫn không chịu lùi bước. Chính nhờ điều đó, dù còn nhiều tiếc nuối về năm cũ thì chúng tôi vẫn rất mãn nguyện vì đã làm bằng tất cả sức mình.
Xin hãy dành 1 lời cảm ơn chân thành và lời chúc mừng tới những nỗ lực đó!!!
Đặc biệt, thay mặt công ty, xin được vinh danh và chúc mừng 13 chiến binh xuất sắc nhất đến từ các khối phòng của Sapo trong tháng 12.2021 - tháng cuối cùng của năm Tân Sửu.
VINH DANH CÁC CHIẾN BINH THÁNG 1:
Khối Kinh Doanh:
Khối Tăng trưởng:
Khối DVKH:
Khối CN&PTSP:
Khối Hỗ trợ Kinh doanh:
Khối New Business:
Bước vào năm mới Nhâm Dần, Sapo với mục tiêu "Bứt phá giới hạn", chinh phục mọi thử thách phía trước, mong rằng những chiến binh sẽ giữ vững sự nhiệt huyết và lòng quyết tâm để tiếp tục đồng hành với công ty.
Chúc năm 2022 của chúng ta sẽ thật rực rỡ!!!